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TAREHE: 06/05/2019

TAARIFA KWA UMMA JUU YA MABADILIKO YA BEI ZA MAFUTA
' ZITAKAZOANZA KUTUMIKA KUANZIA JUMATATU TAREHE
06/05/2019.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
imefanya mabadiliko ya bei za mafuta zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia
siku ya Jumatatu ya Tarehe 06/05/2019.

AINA YA | BEI YA MWEZI | BEI YA MWE | TOFAUTI ASILIMIA
MAFUTA APRILI, 2019 | MEI, 2019 | (TSH) %
' (TSH/LT) (TSH/LT)
PETROLI TSHS. 2,175 TSHS. 2,260 85 3.92%
DIZELI TSHS. 2,300 TSHS. 2,290 -10 -0.43%
MAFUTA YA TSHS. 1,683 TSHS. 1,695 12 0.73%
| TAA

MAFUTA YA TSHS. 2,130 TSHS. 2,116 -14 -0.65%
MELI (BANKA)

Sababu za mabadiliko ya bei za mafuta kwa Mwezi Mei 2019 ni kupanda
kwa Bei za bidhaa hizo katika Soko la Dunia.

ZURA inapenda kuwajulisha wananchi kuwa bei zilizotangazwa ndio bei
halali zitakazoanza kutumika kuanzia Siku ya Jumatatu Tarehe
06/05/2019.

Ahsanteni.
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