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MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI 
ZANZIBAR (ZURA) 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA), 
imeanzishwa chini ya Sheria Namba 7 ya 2013 ikiwa na jukumu la kusimamia 
huduma za Maji na Nishati hapa Zanzibar.  
 

ZURA kwa uwezo na mamlaka iliyonayo chini ya Kifungu Nambari 16 (c) ya 
Sheria Namba 7 ya 2013 inawatangazia wananchi wenye sifa, kuomba nafasi za 
ajira kama zifuatazo katika Afisi zake za Unguja na Pemba. 

1. Afisa Manunuzi na Ugavi Mkuu Daraja la Kwanza – Nafasi 1 
Unguja. 
Sifa za Muombaji: 

 
• Awe na Shahada ya Kwanza au Shahada ya Uzamili ya Manunuzi na 

Ugavi au fani inayolingana na hiyo kutoka katika chuo 
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na uzoefu wa kazi usiopungua miaka mitano (5), miaka mitatu 
(3) kati ya hiyo awe ametumikia katika nafasi anayoiomba. 

• Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta. 

  
 

2. Mkaguzi Nishati Mafuta Daraja la Pili – Nafasi Mbili, 1 Unguja na 
1 Pemba. 
Sifa za Muombaji: 

 
• Kuajiriwa mwenye Shahada ya kwanza katika fani za Nishati ya Mafuta, 

gesi au inayolingana na hizo kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali 

ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta. 

 
3. Mchumi/Mchambuzi Fedha Daraja la Pili – Nafasi 1 Unguja. 

Sifa za Muombaji: 
 

• Awe na Shahada ya Kwanza ya Uchambuzi wa fedha (Financial 
Analysis) Uchumi (Economics), Mipango ya Uchumi (Economic 
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Planning) au fani inayolingana na hizo kutoka Chuo 
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na ujuzi mkubwa katika matumizi ya kompyuta. 
 

4. Afisa Mtatuzi wa Migogoro Daraja la Pili. Nafasi 1 Pemba. 
Sifa za Muombaji: 
 
• Awe na Shahada ya Kwanza ya Utatuzi wa Migogoro, Sheria, Ustawi 

wa Jamii au fani inayolingana na hizo kutoka chuo kinachotambuliwa 
na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta. 

• Awe amefanya mafunzo ya vitendo ya Sheria (Legal Internship)  
 

5. Afisa Utawala Daraja la Pili – Nafasi 1 Unguja. 
Sifa za Muombaji: 
 
• Awe na Shahada ya Kwanza ya Utawala wa Umma, Rasilimali Watu 

au fani inayolingana na hizo kutoka katika chuo kinachotambuliwa 
na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta na utunzaji wa kumbukumbu. 
 

6. Afisa Usalama na Mazingira Daraja la Pili. Nafasi 1 Unguja. 
Sifa za Muombaji: 
 
• Awe na Shahada ya Kwanza katika fani ya Sayansi ya Mazingira/Afya 

na Usalama au fani inayolingana na hizo kutoka katika chuo 
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

• Awe na ujuzi wa kutumia kompyuta. 

 

TAARIFA ZA JUMLA 

• Muombaji atakaechaguliwa kufanya usaili, usaili huo utafanyika katika 

katika ukumbi ambao Mamlaka itaamua na kuwataarifu waombaji. 
• Muombaji atakaefanikiwa kuajiriwa anatakiwa awe tayari kufanya kazi 

katika Afisi yoyote ya ZURA ya Unguja na Pemba. 
• Muombaji anatakiwa asiwe muajiriwa wa Serikali ya Mapinduzi ya 

Zanzibar. 
• Awe tayari kufanya kazi yoyote atakayopangiwa na Mamlaka. 

• Muombaji anatakiwa awe Mzanzibari. 
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TAREHE YA MWISHO WA MAOMBI 

Maombi yataanza kupokelewa kuanzia leo tarehe 10/04/2018 na mwisho wa 
kupokea maombi ni tarehe 14/04/2018.  

 

NAMNA YA KUWASILISHA MAOMBI 

Waombaji wote wanatakiwa kuwasilisha barua za maombi zilizoandikwa kwa 
mkono, katika Afisi za Kuu ya ZURA na kuambatanisha na vivuli vya taarifa 
zifuatazo: 

1) Vyeti vya kumalizia masomo 
2) Maelezo Binafsi (CV) 
3) Cheti cha kuzaliwa 
4) Picha mbili za paspoti zilizopigwa karibuni 
5) Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi 

 

Maombi yote yawasilishwe katika anuani ifuatayo: 

MKURUGENZI MKUU, 
MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI (ZURA), 
S.L.P 2238, GHOROFA YA PILI, JENGO LA MFUKO WA BARABARA,  
MAISARA, 
ZANZIBAR. 
 
 
ANGALIZO 
KWA MAELEZO ZAIDI KUHUSIANA NA TANGAZO HILI, FUATILIA KATIKA 
TOVUTI YA ZURA www.zura.go.tz  AU TUME YA UTUMISHI SERIKALINI NA 
GAZETI LA ZANZIBAR LEO. 
 

 

 

http://www.zura.go.tz/

