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TAREHE: 06/02/2020

KUH: TAARIFA KWA UMMA JUU YA MABADILIKO YA BEI ZA MAFUTA
ZITAKAZOANZA KUTUMIKA KUANZIA 1JUMAA TAREHE 07/02/2020.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
imefanya mabadiliko ya bei za mafuta zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia
siku ya Ijumaa ya Tarehe 07/02/2020.

AINA YA | BEI YA MWEZI | BEI YA MWE [ TOFAUTI ASILIMIA

MAFUTA JANUARI, 2020 | FEBUARI, 2020 | (TSH) %
(TSH/LT) (T'SH/LT)

PETROLI TSHS. 2,232 TSHS. 2,250 18 0.8%

DIZELI TSHS. 2,233 TSHS. 2,303 70 3.1%

MAFUTA YA TSHS. 1,664 TSHS. 1,705 41 2.5%

TAA

MAFUTA YA TSHS. 2,059 TSHS. 2,129 70 3.4%

MELI (BANKA)

Sababu za mabadiliko ya bei za mafuta kwa Mwezi Febuari 2020 ni
kupanda kwa Bei za bidhaa hizo katika Soko la Dunia pamoja, na ongezeko
la gharama mbali mbali katika soko la ndani na bandari ya Dar Es Salaam.

ZURA inapenda kuwajulisha wananchi kuwa bei zilizotangazwa ndio bei
halali zitakazoanza kutumika kuanzia Siku ya [jumaa Tarehe 07,/02/2020.

Ahsanteni.
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