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TAREHE: 07/01/2020

KUH: TAARIFA KWA UMMA JUU YA MABADILIKO YA BEI ZA MAFUTA
ZITAKAZOANZA KUTUMIKA KUANZIA JUMATANO TAREHE

08/01/2020.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
imefanya mabadiliko ya bei za mafuta zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia
siku ya Jumatano ya Tarehe 08/01/2020.

AINA YA |BEI YA MWEZI|BEI YA MWE | TOFAUTI ASILIMIA

MAFUTA DISEMBA, 2019 | JANUARI, 2020 | (TSH) %
(TSH/LT) (TSH/LT)

PETROLI TSHS. 2,189 TSHS. 2,232 43 1.97%

DIZELI TSHS. 2,238 T5HS. 2,233 -5 0.23%

MAFUTA YA TSHS. 1,664 TSHS. 1,664 C -

TAA

MAFUTA YA TSHS. 2,064 TSHS. 2,059 ) 0.25%

MELI (BANKA)

Sababu zilizopelekea bei za bidhaa ya mafuta ya Petroli kupanda na bidhaa
za mafuta mengine (Dizeli na Mafuta ya taa) kupungua ni kutokana na
mwenendo wa soko la Dunia la mafuta pamoja na soko la ndani kwa kupitia
bandari ya Dar Es Salaam.

ZURA inapenda kuwajulisha wananchi kuwa bei zilizotangazwa ndio bei
halali na Mamlaka inawasisitiza wananchi kuchukua risiti kila wanapo
nunua mafuta.

Ahsanteni.
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