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TAREHE: 06/04 /2020

KUH: TAARIFA KWA UMMA JUU YA MABADILIKO YA BEI ZA MAFUTA
ZITAKAZOANZA KUTUMIKA KUANZIA JUMANNE TAREHE 07/04/ 2020.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
imefanya mabadiliko ya bei za mafuta zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia
siku ya Jumanne ya Tarehe 07 /04 /2020.

AINA YA |BEI YA MWEZI | BEI YA MWEZI | TOFAUTI ASILIMIA

MAFUTA MACHI, 2020 | APRILI, 2020 | (TSH) %
(TSH/LT) (TSH/LT)

PETROLI TSHS. 2,225 TSHS. 2,110 -115 5.16%

DIZELI TSHS. 2260 TSHS. 2,008 -162 7.16%

MAFUTA YA| TSHS. 1701 TSHS. 1,509 -191 11.25%

TAA

MAFUTA YA | TSHS. 2,086 TSHS. 1,926 -160 7.68%

MELI (BANKA)

Bei za bidhaa zote za mafuta ya Petroli, Dizeli na mafuta ya Taa katika
mwezi wa Aprili, 2020 zimepungua, ikilinganishwa na mwezi wa Machi,
2020 kutokana na kubadilika kwa wastani wa bei za uuzaji wa bidhaa hizo
katika Soko la Dunia pamoja na soko la ndani kwa kupitia bandari ya Dar
Es Salaam.

ZURA inapenda kuwajulisha wananchi kuwa bei zilizotangazwa ndio bei
halali zitakazoanza kutumika kuanzia Siku ya Jumanne Tarehe

07/04/2020.
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