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TAREHE: 05/03/2020

KUH: TAARIFA KWA UMMA JUU YA MABADILIKO YA BEI ZA MAFUTA
ZITAKAZOANZA KUTUMIKA KUANZIA 1JUMAA TAREHE 06/03/2020.

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Maji na Nishati Zanzibar (ZURA)
imefanya mabadiliko ya bei za mafuta zitakazoanza kutumika rasmi kuanzia
siku ya [jumaa ya Tarehe 06/03/2020._

AINA YA | BEI YA MWEZI BEI YA MWE | TOFAUTI ASILIMIA

MAFUTA FEBUARI, 2020 | MACHI, 2020 | (TSH) %
(TSH/LT) (TSH/LT)

PETROLI TSHS. 2,250 2,225 -25 1.1%

DIZELI TSHS. 2,303 2,260 -43 1.9%

MAFUTA YA TSHS. 1,705 1,701 -4 0.2%

TAA

MAFUTA YA TSHS. 2,129 2,086 -43 2.0%

MELI (BANKA)

Bei za bidhaa zote za mafuta ya Petroli, Dizeli na mafuta ya Taa katika
mwezi wa Machi, 2020 zimepungua, ikilinganishwa na mwezi wa Febuari,
2020 kutokana na kubadilika kwa wastani wa bei za uuzaji wa bidhaa hizo
katika Soko la Dunia pamoja na soko la ndani kwa kupitia bandari ya Dar
Es Salaam.

ZURA inapenda kuwajulisha wananchi kuwa bei zilizotangazwa ndio bei
halali zitakazoanza kutumika kuanzia Siku ya [jumaa Tarehe 06/03/2020.

Ahsanteni.
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